Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

Sun May 13, 2012 1:43 pm
Ghost131099
Ghost131099

Thành viên clan Mafia

Chắc anh em hơi ngạc nhiên khi Mod của box lại là tui phải không? Đây không phải là lần đầu tui làm Mod nên không cần phải lạ. Nội quy của Box như sau:
Thứ 1: Đây là box đọc truyện. Những bài viết không liên quan đến truyện sẽ bị Del và bị Banned cảnh cáo tùy theo mức độ
Thứ 2: Trước khi post truyện. Nhất là truyện tranh. Hãy ghi rõ ra:
-Tên truyện:
-Tác giả:
-Nhà xuất bản:
-Thể loại: bao gồm truyện hài hước, tình cảm, kinh dị,v.v
Tuyệt đối không post những truyện mang nội dung đồi trụy,18+. Nếu có del thẳng tay và banned 3 ngày
Ủng hộ viết truyện chế. Những ai viết nhiều truyện chế sẽ có thưởng. Cụ thể là tiền.
Thứ 3: Post truyện nhớ phải viết có dấu. Chỉ cần tiêu đề không dấu tui đã chém đẹp rồi
Thứ 4: Thiên tử phạm tội xử như dân, bất kể ai phạm những điều trên. Cho dù đó có là bạn thân hay Smod, mod khác gì đi nữa. Tui không trị được thì có Admin (Không phải nói thế là tui lạnh lùng tàn nhẫn với bạn bè. Tui vẫn cho cơ hội đấy nhé)
Thứ 5: Hạn chế post video ở box này. Nếu có thì nó phải là thể loại hoạt hình.
Thứ 6: Những hành vi Spam topic, chửi nhau đều sẽ bị phạt hết
Thứ 7: Những câu comment trong topic phải dài ít nhất từ 3 chữ trở lên . Nếu ngắn hơn sẽ bị coi là Spam (Không tính khoảng trống với các icon nhé)
Thứ 8: Và như bao diễn đàn khác. Xúc phạm Mod sẽ bị banned cảnh cáo tùy theo mức độ. Nếu chỉ là những câu chọc ghẹo đùa giỡn thì không sao (Hòa đồng lắm)
Thứ 9: Không khuyến khích post nhiều truyện chế lắm. Vẫn phải post truyện tranh cho đúng nghĩa box
Thứ 10: Hàng tuần box sẽ xuất hiện các trò chơi cho anh em. Như: đố vui, đuổi hình bắt chữ, vv (tất nhiên sẽ liên quan đến truyện tranh)
Thứ 11: Thành viên nào cống hiện nhiều cho box (up nhiều truyện) sẽ được ghi tên trên bảng vàng box truyện tranh
Thứ 12: Seri truyện "Zombie ở Vice City" sẽ là một bộ truyện mang tính cộng đồng cao. Tức là ai cũng có thể trở thành tác giả của truyện bằng cách pm trực tiếp y!h của tui để bàn cốt truyện những phần tiếp theo
Đó chỉ là những điều luật sơ bộ. Anh em còn ý kiến gì thì cứ thẳng thắng góp ý ở đây. Tui tiếp nhận hết (Góp ý tào lao phạt đó nhe) cyclops
Hoặc pm trực tiếp y!h: huyrapper999 cyclops
Ghost131099 thân

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Ghost131099
Loading
Sun May 13, 2012 1:50 pm
Ghost131099
Ghost131099

Thành viên clan Mafia

Lưu ý nha. Cái bộ luật này tui viết ra nhưng chưa hỏi ý Man. Nếu Man đồng ý thì tốt còn không thì tui đóng bộ luật này.

Thích

Báo xấu [0]

Loading
Sun May 13, 2012 2:28 pm
Admin
Admin

Chủ Clan Mafia

Ghost131099 đã viết:Chắc anh em hơi ngạc nhiên khi Mod của box lại là tui phải không? Đây không phải là lần đầu tui làm Mod nên không cần phải lạ. Nội quy của Box như sau:
Thứ 1: Đây là box đọc truyện. Những bài viết không liên quan đến truyện sẽ bị Del và bị Banned cảnh cáo tùy theo mức độ
Thứ 2: Trước khi post truyện. Nhất là truyện tranh. Hãy ghi rõ ra:
-Tên truyện:
-Tác giả:
-Nhà xuất bản:
-Năm phát hành:
-Thể loại: bao gồm truyện hài hước, tình cảm, kinh dị,v.v
Tuyệt đối không post những truyện mang nội dung đồi trụy,18+. Nếu có del thẳng tay và banned vĩnh viễn
Ủng hộ viết truyện chế. Những ai viết nhiều truyện chế sẽ có thưởng. Cụ thể là tiền.
Thứ 3: Post truyện nhớ phải viết có dấu. Chỉ cần tiêu đề không dấu tui đã chém đẹp rồi
Thứ 4: Thiên tử phạm tội xử như dân, bất kể ai phạm những điều trên. Cho dù đó có là bạn thân hay Smod, mod khác gì đi nữa. Tui không trị được thì có Admin (Không phải nói thế là tui lạnh lùng tàn nhẫn với bạn bè. Tui vẫn cho cơ hội đấy nhé)
Thứ 5: Hạn chế post video ở box này. Nếu có thì nó phải là thể loại hoạt hình.
Thứ 6: Những hành vi Spam topic, chửi nhau đều sẽ bị phạt hết
Đó chỉ là những điều luật sơ bộ. Anh em còn ý kiến gì thì cứ thẳng thắng góp ý ở đây. Tui tiếp nhận hết (Góp ý tào lao phạt đó nhe) cyclops

ê cái Năm phát hành tui thấy khỏi cho rồi. Nếu ai vi phạm post 18+ thì banned 3 ngày cảnh cáo cái đã. Chưa gì ban vĩnh viễn
https://mafiagta.123.st

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Admin
Loading
Sun May 13, 2012 2:32 pm
Ghost131099
Ghost131099

Thành viên clan Mafia

Ừ, để tui fix. Ông đồng ý với luật này chứ? Chỉ riêng box truyện thôi

Thích

Báo xấu [0]

Loading
Sun May 13, 2012 2:35 pm
Admin
Admin

Chủ Clan Mafia

Ghost131099 đã viết:Ừ, để tui fix. Ông đồng ý với luật này chứ? Chỉ riêng box truyện thôi
ukm. Nhưng về sau có gì thì tui gợi ý cho ông sửa lại

Thích

Báo xấu [0]

Loading
Sun May 13, 2012 2:40 pm

Tình Báo Mafia

Tiền của ai tiền của ông à cụ thể là bao nhiu sao tui viết mà ko có thưởng nhỉ Sleep
http://9avip-mavuong.forum-viet.com

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà nhokgoku
Loading
Sun May 13, 2012 2:41 pm
Ghost131099
Ghost131099

Thành viên clan Mafia

Admin đã viết:
Ghost131099 đã viết:Ừ, để tui fix. Ông đồng ý với luật này chứ? Chỉ riêng box truyện thôi
ukm. Nhưng về sau có gì thì tui gợi ý cho ông sửa lại
Ok cyclops

Thích

Báo xấu [0]

Loading
Sun May 13, 2012 2:41 pm
Admin
Admin

Chủ Clan Mafia

nhokgoku đã viết:Ủng hộ viết truyện chế. Những ai viết nhiều truyện chế sẽ có thưởng. Cụ thể là tiền.
Tiền của ai tiền của ông à cụ thể là bao nhiu sao tui viết mà ko có thưởng nhỉ Sleep
thằng này đứng top rồi mà chưa chụi thôi spam...

Thích

Báo xấu [0]

Loading
Sun May 13, 2012 2:42 pm
Ghost131099
Ghost131099

Thành viên clan Mafia

nhokgoku đã viết:Ủng hộ viết truyện chế. Những ai viết nhiều truyện chế sẽ có thưởng. Cụ thể là tiền.
Ông có chế tiếp nữa đâu mà đòi có tiền cyclops . Tiền thưởng thì do tui bỏ ra. Tất nhiên

Thích

Báo xấu [0]

Loading
Sun May 13, 2012 2:52 pm

Tình Báo Mafia

Ghost131099 đã viết:
Ông có chế tiếp nữa đâu mà đòi có tiền cyclops . Tiền thưởng thì do tui bỏ ra. Tất nhiên
Có mà tại ko ai đọc tui viết tiếp mấy ngày nay rồi mà

Thích

Báo xấu [0]

Loading
Sun May 13, 2012 7:11 pm
Ghost131099
Ghost131099

Thành viên clan Mafia

nhokgoku đã viết:
Ghost131099 đã viết:
Kinh phí của tui có hạn quá. Nhuận bút cho ông chắc ít thôi. 500$ VDC là hết mức của tui rồi đó. Chắc xin tài trợ từ ai đó quá cyclops cyclops

Thích

Báo xấu [0]

Loading
Mon May 14, 2012 1:28 pm
Admin
Admin

Chủ Clan Mafia

Ghost131099 đã viết:
nhokgoku đã viết:
Ghost131099 đã viết:
Kinh phí của tui có hạn quá. Nhuận bút cho ông chắc ít thôi. 500$ VDC là hết mức của tui rồi đó. Chắc xin tài trợ từ ai đó quá cyclops cyclops
tài trợ cho ông rồi người ta trốn luôn vì không có lãi xuất

Thích

Báo xấu [0]

Loading
Mon May 14, 2012 1:34 pm
Ghost131099
Ghost131099

Thành viên clan Mafia

Admin đã viết:
Ghost131099 đã viết:
nhokgoku đã viết:
Ghost131099 đã viết:
Tui chưa chọc ông nha đầu bò cyclops

Thích

Báo xấu [0]

Loading
Tue May 15, 2012 6:40 pm

Tình Báo Mafia

Admin đã viết:
Ghost131099 đã viết:
nhokgoku đã viết:
Ghost131099 đã viết:
Man là chủ CLAN mà ko bỏ tiền ra tài trợ

Thích

Báo xấu [0]

Loading

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Sponsored content
Loading

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết
    • • Không spam. Xem rõ nội quy chung tại Đây
    • • Thể hiện văn hóa bằng cách bấm thanks với các bài viết bạn thích.
    • text link

text link

text link

text link

text link

• text link

text link

text link

text link

text link

• text link

text link