Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

Sun Jun 03, 2012 11:38 am
Ghost131099
Ghost131099

Thành viên clan Mafia

Tui sẽ kể cho anh em bik vì sao tui bik đến Server BK cũng như gia nhập Clan MAFIA. Với tiểu sử trong game của tui nữa
Đó là khoảng năm ngoái. Hình như gần nghỉ tết. Ngồi buồn chán ở nhà. Chợt thằng em họ tui chạy vào. Hỏi tui có "siêu quậy" không (xóm tui gọi Gta VC là siêu quậy) cho nó mượn chơi. Tui bỗng nhớ đến một thời ghiền "siêu quậy". Tui bắt đầu chơi siêu quậy là vào lúc tui.........5 tuổi. Và câu chuyện bắt đầu
1/Gta Online ư? Có vụ đó nữa à?
Đó chính là câu nói ngạc nhiên của tui khi thằng bạn hỏi tui có chơi chưa? Nghe xong tui như bị ai đó.......đốt quần. Chạy như bay vào máy tính. Cùng với thằng bạn (Nó tên Long). Tui lên Google và gõ Gta Vice City Online. Thật bất ngờ, Google cho ra hàng trăm ngàn kết quả. Tui chuyển ra phần "các trang web viết bằng tiếng việt". Và thứ đầu tiên đập vào mắt tui là: Diễn đàn Gtavn.tk
2/Xâm nhập thế giới ngầm BK
Thật ra ban đầu tui không chú ý đến diễn đàn lắm. Chỉ chăm chú làm theo chỉ dẫn cách tải Cilent chơi mạng bla,bla gì đó. Khi tải về, hầu như tui chỉ chơi Server của nước ngoài (Dể hiểu thôi, lúc đó có bik server BK là gì đâu). Cho đến khi, một server với Game Mode rất đặt biệt xuất hiện: [VIET-NAM]. Tò mò ấn thử, Âu-mai-gót. Có hẵng 1 server Việt Nam nè. Tui như chụp được vàng. Vào chơi thử, server rất vui. Có nhiều tính năng mới lạ mà ở server nước ngoài không bao giờ có. Mặc dù ban đầu rất ức chế vì gà nên hay bị giết
Gặp "trùm" Mafia
Trong lúc chơi game. Tui nghe thấy có vụ gì đó cãi nhau giữa 2 Clan gì đó. Tui thấy lạ. Hỏi: Clan là gì ạ?
Rồi 1 thành viên nào đó nói: Clan là 1 nhóm đó bạn
Thế là tui suy nghĩ. Trên game mình yếu thế quá. Phải kiếm 1 Clan gia nhập mới được. Có gì được che chở Surprised
Rồi tui gõ: Ai cho tui vào Clan với!!
Cứ gõ liên tục nhiều lần. Lát sau, có 1 người xuất hiện. Hỏi tui muốn vào Clan không. Rồi chỉ dẫn tui cách đăng ký. Thậm chí còn đăng ký giùm nữa. Và là người nghĩ ra cái tên cho tui ([Mafia]Dora). Đó là Man.UNT
Nghe như cổ tích nhỉ. Tui sẽ viết tiếp part 4: War với Nhut

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Ghost131099
Loading
Sun Jun 03, 2012 11:44 am
Admin
Admin

Chủ Clan Mafia

ukm. Đúng ý chính, xạo sự là chết đó nghe
https://mafiagta.123.st

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Admin
Loading
Mon Jun 04, 2012 10:04 pm

Tình Báo Mafia

Man.UNT à sai rồi anh VN_Huy nói là Man.NGU mà
http://9avip-mavuong.forum-viet.com

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà nhokgoku
Loading

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Sponsored content
Loading

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết
    • • Không spam. Xem rõ nội quy chung tại Đây
    • • Thể hiện văn hóa bằng cách bấm thanks với các bài viết bạn thích.
    • text link

text link

text link

text link

text link

• text link

text link

text link

text link

text link

• text link

text link